ดูดวงฟรี วันละ 1 คน /1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย tarot reader, 9 กุมภาพันธ์ 2015.

1. tarot reader

tarot reader สมาชิกใหม่

5 กุมภาพันธ์ 2015
    ปิดรับแล้วค่ะ จะตอบถึงแค่คุณรัชนาทนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กุมภาพันธ์ 2015
  2. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ชื่อ นภาพร ค่ะ อยากทราบเรื่องงานค่ะ ไม่ทราบว่าต่อจากนี้แนวโน้มงานจะดีขึ้นหรือไม่ค่ะ(งานเกี่ยวกับหนังสือ) และงานใหม่ที่เข้ามานี้จะดีไหม(เป็นงานถ่ายภาพค่ะ) แต่ยังไม่ตกปากรับคำค่ะ คือขอคิดดูก่อน เพราะใจหนึ่งก็อยากทำ อีกใจหนึ่งก็ไม่อยากทำ

ขอบคุณค่ะ

3. tao-uthau

tao-uthau Active Member

18 กรกฎาคม 2009
    รบกวนค่ะ

ฐิตินันท์ค่ะ

อยากทราบ พรุ่งนี้จะได้เงินคืนไหมคะ

4. Nanaa24

Nanaa24 สมาชิกใหม่

นาน่า / อยากทราบว่าจะได้กลับไปทำงานโรงพยาบาลหรืองานราชการหน่วยอื่นๆภายในปีนี้ไหม/เมื่อไหร่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

5. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    ชื่อ กมลรัตน์ ถามเรื่องงาน. จะได้งานดี เงินดี ทำได้นานๆในเดือนไหนคะ
    ต้นเดือนกพ58สมัครไปก็มี
    ...เลขานายต่างชาติ บริษัทนำเข้าเครื่ิงชงกาแฟ อยู่แถวสุขุมวิท
    ...receptionistกับโรงแรมขนาดเล็กแถวลาดกระบัง
    ....เลขาชายไทยวัย65ปีเป็นอัมพฤกษ์ แต่ยังทำงานไดัอยู่ ต้องดูแลเค้าด้วยอยู่แถวพระรามหก จ้างเฉพาะวันหยุด
    ...จนท การเงิน ผู้ป่วยต่างชาติ กับโรงพยาบาลแถวสุขุมวิท
    ...พนักงานreservation กับบริษัททัวร์แถวบ้าน(นนทบุรี)

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กุมภาพันธ์ 2015
  6. tarot reader

ขอปิดรับที่ 5 ท่านก่อนนะคะ
    ตอนนี้ 4ท่านแล้ว สามารถถามได้อีก 1ท่านนะคะ

ขอบคุณค่ะ

7. โกตูน

โกตูน Active Member

4 กุมภาพันธ์ 2012
    นาย รัชนาท

อยากทราบเรื่องสุขภาพดีขึ้นเมื่อไร

8. sirichol01

sirichol01 สมาชิกใหม่

พรณิชา คะ อยากทราบเรื่องความรักคะ

9. sirichol01

sirichol01 สมาชิกใหม่

พรณิชา อยากทราบเรื่องความรักคะ

10. ศิลาน้ำ

ศิลาน้ำ สมาชิก

13 พฤษภาคม 2011
    แอมป์ครับ อยากทราบว่าปีนี้จะมีโอกาสได้ไปต่างประเทศไกลๆไหมครับ

11. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    ชื่อ กมลธร อยากทราบเรื่องเพื่อนที่สนิท เราจะเลิกคบสำเร็จมั้ยและจะมีปัญหากันภายหลังอีกมั้ย

12. tarot reader

สถานการณ์งานปัจจุบันของคุณนภาพร เท่าที่เปิดไพ่เหมือนเพิ่งได้รับโอกาสดีๆใหม่ๆในการทำงาน ซึ่งกับคำถามเรื่องงานหนังสือมีแนวโน้มดีขึ้นค่ะ ในเดือนกุมภาพันธ์ 2558 จะมีโอกาสดีๆหยิบยื่นเข้ามา ส่วนเรื่องงานถ่ายภาพ มีคนมารอจะให้งานแล้วนี่คะ ถ้ารับแล้วก็จะลำบากในช่วงต้นของการทำงาน แต่เมื่อทำงานเสร็จตัวคุณนภาพรจะมีความรู้สึกว่าดีใจที่รับงานนั้น และทำงานนั้นให้ประสบความสำเร็จได้ค่ะ อ้อ งานถ่ายภาพจะมีคนช่วยให้งานสำเร็จด้วยค่ะ

13. tarot reader

สถานการณ์การได้เงินคืนของคุณฐิตินันท์ในเดือนกุมภาพันธ์ 2558ยังยากอยู่นะคะ
    วันที่ 10/2/2558 ยังไม่ได้เงินคืนค่ะ

14. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ อุตส่าห์มาดูให้ซะดึกเลย รู้สึกมีกำลังใจและมีความมั่นใจในการทำงานมากขึ้นค่ะ

ขออนุโมทนากับทุกๆกุศลที่คุณ tarot reader ได้กระทำมานะคะ สาธุค่ะ

15. applecider

applecider เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2009
    เพ็ญจันทร์ - ความรักค่ะ

16. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อjudyค่ะ
    ขอถามเรื่องโชคลาภค่ะ ภายในเดือน กพ.58 มีโชคลาภใหญ่บ้างไหมคะ

17. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    ชื่อวรินทร อยากทราบ เรื่องโชคลาภทางการเงินในปี58 นี้ครับ มีโอกาสจะได้รับเงินก้อนใหญ่ไหมครับ

18. chart077

chart077 Active Member

ชื่อชาติครับบ ถามเรื่องความรักครับบบ แฟนที่เพิ่งเลิกไปเมื่ออาทิตย์แล้ว มีโอกาสจะกลับมาคืนดีมั้ยย อีกนานมั้ยย เนื่องจาก เราเลิกกันด้วยเหตุผลครอบครัวน้องเค้าพ่อแม่แยกทาง เค้าต้องดูแลแม่น้องที่บ้าน ทั้งที่เรายังรักกัน ผมกลุ้มใจและเป็นห่วงเค้ามาก

19. tarot reader

ตอบคุณ นาน่า นะคะ งานโรงพยาบาลคงต้องหาไปเรื่อยๆนะคะ แต่งานราชการหน่วยอื่นๆมีโอกาสมากกว่าค่ะ
    ช่วงเดือน พฤษภาคม 2558 จะมีได้งานแต่อาจยังไม่พอใจเท่าไร สิงหาคม 2558 จะมีโอกาสอีกครั้ง ซึ่งจะดีกว่าพฤษภาคมค่ะ และ ธันวาคม 2558จะมีโอกาสอีกครั้งค่ะ ลองพิจารณาดูนะคะ

20. tarot reader

ตอบคุณกมลรัตน์ค่ะ
    ณ ปัจจุบันงานของคุณกมลรัตน์ก็เป็นงานที่ดีและคุณกมลรัตน์ก็ทำได้สบายๆ เพียงแต่รายได้อาจน้อยไปหน่อย ทำให้อยากหางานใหม่ ดังนั้น tarot จะเรียงตามรายได้ที่จะได้จากงานให้แล้วกันนะคะ
    เลขาชายไทยกับเจ้าหน้าที่การเงินเป็นตำแหน่งที่มีรายได้มากที่สุดค่ะ
    ส่วนงานอื่นๆ รายได้ยังไม่ค่อยเท่าไรค่ะ
    ส่วนงานที่คุณกมลรัตน์ทำแล้วจะรู้สึกชอบ ก็จะเป็นงานดูแลชายไทยกับพนักงาน receptionค่ะ