ดูดวงฟรี พร้อมบอกวิธีแก้กรรม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทัวร์ธรรม, 14 กันยายน 2008.

1. ทัวร์ธรรม

ทัวร์ธรรม สมาชิก

30 กรกฎาคม 2007
    รับตรวจดวงชะตาฟรี 3 คำถาม โดยแจ้งรายละเอียดเข้ามาทางอีเมลล์ jeabjess@gmail.com ดังนี้
    1) วัน เดือน ปี และเวลาเกิด
    2) สถานที่เกิด
    3) คำถามที่อยากรู้ 3 คำถาม ควรเป็นคำถามที่ชัดเจน
    เช่น ตกงานอยู่ จะได้งานทำเมื่อไร , ดวงเหมาะกับงานประเภทไหน , ยังไม่มีแฟน เมื่อไรจะเจอเนื้อคู่ , เนื้อคู่มีลักษณะอย่างไร หรือ มีแฟนคบกันมา เป็นเนื้อคู่กันหรือไม่ เป็นต้น
    ขอสงวนสิทธิ์ในการส่งคำพยากรณ์ทางอีเมลล์เท่านั้น เพื่อรักษาความเป็นส่วนตัวของเจ้าชะตา
    รับตรวจดวงชะตาโดยละเอียด เพื่อหาแนวทางแก้ไข การทำบุญที่ถูกต้องเพื่อให้ชีวิตดีขึ้น โดยไพ่ทาโร ไพ่ยิปซี ตอบทุกปัญหาชีวิต พร้อมวิธีแก้ไข ทำชิวิตให้มีความสุขเจริญรุ่งเรือง ติดต่ออีเมลล์ jeabjess@gmail.com หรือโทร 081 271 6875

2. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    sammy daviz
    17 april 1937 19:55 pm
    when am I be happy, find a job and live a not lonely life?

3. tomkanyarat

tomkanyarat สมาชิก

26 สิงหาคม 2008
    รบกวนด้วยคนนะคะ หญิง เกิด เสาร์ 10 มิถุนายน 2521 เวลา 0.46ปีมะเมีย
    ถามความรักจะได้แต่งงานเมื่อไหร่
    คู่เป็นใครจะเป็นคนรักเก่าหรือไม่
    โสดหรือม่าย ขอบคุณค่ะ
    tomkanyarat@hotmail.com

4. ร่มโมกข์

ร่มโมกข์ Active Member

สวัสดีครับผม
    7/12/2532 วันพฤหัสบดี ขึ้น 10ค่ำ เดือน 1 ปีมะเส็ง
    คำถาม ความฉลาดในอารมณ์... ความฉลาดมนุษยสัมพันธ์..... ผมชอบลงทุน คุณมีความเห็นว่าอย่างไร
    ขอคุณมากครับขออนุโมทนาสาธุการด้วย
    ติดต่อมาที erotri@yahoo.co.th

5. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    รบกวนส่งข้อมูลทางนี้นะคับ คือ ผมแอดส่งไปทางเมลล์ไม่ได้เลย
    ผมเกิด 17 เม.ย. 25 ปีจอ วันเสาร์ เวลา 08.52 จ.นครศรีธรรมราช
    1.ถามเรื่องคู่ครอง ลักษณะเนื้อคู่ จะได้เจอเมื่อไร ( แฟนผมคนนี้ เกิด วันศุกร์ ที่ 16 พ.ย. 27 เวลาประมาณบ่ายสองโมง จ.ชัยนาท ) คนที่คบตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
    2.ถามเรื่องการงาน จะมีเกณฑ์โยกย้ายเมื่อไร ไปไกลจากเดิมมากไหม
    3.ถามเรื่องการปฏิบัติธรรม ผมต้องปฏิบัติแนวไหนถึงไปได้ไวเเละเห็นผลที่สุด และผมควรแก้กรรม หรือประพฤติตัวอย่างไรบ้างคับ
    ขอบคุญคับ รบกวนส่งมาที่ kavonakavona@hotmail.com

6. ทัวร์ธรรม

ทัวร์ธรรม สมาชิก

30 กรกฎาคม 2007
    ต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ตอบช้า ดิฉันมีเมลล์เข้ามาเยอะเหลือเกิน จะพยายามตอบให้นะค่ะ

7. ณัฏฐศศิ

ณัฏฐศศิ สมาชิก

18 มิถุนายน 2008
    รบกวนด้วยนะค่ะส่งคำถามไปทางเมล์แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

8. l_nuni_l

l_nuni_l เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยคะ สาธุ
    ได้ส่งคำถามไปทางเมลแล้วนะค่ะ จะรอคำตอบค่ะ

9. yumyim99

yumyim99 สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2009
    รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
    เกิดวันพุธที่ 29 ตุลาคม พ.ศ.2523 ที่ กรุงเทพ

1. มีแฟนคบกันมา เป็นเนื้อคู่กันหรือไม่
    2. เนื้อคู่มีลักษณะอย่างไร

3. มีโอกาสได้แต่งงาน มีลูกหรือไม่

รบกวนส่งผลที่ yumyim3698@yahoo.com

ขอคุณล่วงหน้าค่ะ

10. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยนะครับ

สวัสดีครับ
    ผมเกิดวันศุกร์ที่29 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ เวลาเกิด 15.01 น. จ.สุราษฎร์ธานี โสด ผิวขาว ใบหน้ารูปไข่ มีตำหนิแผลเป็นที่ข้อมือขวา
    ขอรบกวนถาม
    1.ตามดวงชะตาของผม ผมมีโอกาสสอบและได้บรรจุเป็นข้าราชการไหมครับ
    2.ตอนนี้อายุผมก็เริ่มมากแล้ว ไม่ทราบว่าผมจะได้เจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ครับและลักษณะเนื้อคู่ผม เป้นอย่างไรครับ
    3.นื้อคู่ผม เป็นโสดหรือว่าเป็นแม่ม่ายครับ

ช่วยส่งทางเมล นะครับ

bannic@hotmail.com

11. katie-day

katie-day สมาชิก

28 สิงหาคม 2007
    ส่งไปให้ทางเมล์แล้วนะคะ รบกวนด้วยค่ะ