ดูดวงฟรี..ด้วยไพ่หลายๆแบบ เชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ma pa me, 13 มกราคม 2014.

1. ma pa me

ma pa me สมาชิก

-ใช้ไพ่ในการทำนายเป็นหลัก ซึ่งมีหลายแบบหลายสำรับ เดี๋ยวจะให้เลือกตอนดู หรือจะให้ดูเบอร์โทร ชื่อ เลขบ้าน เลขบัตร ก็พอไหว หากมีเวลา

-ค่าดู จะให้ ไม่ให้ ไม่ว่ากัน จะมากจะน้อย สุดแท้เเต่ครับ ไม่ติติงใดๆทั้งสิ้น เพราะคนส่วนใหญ่ที่ดูดวงล้วนมีทุกข์อยู่เเล้ว ช่วงนี้มีเวลาบ้างเลยมาเปิดดูสายทางนี้

-ผมเองต้องการอยากช่วย คนที่มีปัญหา คิดว่าคงเป็นอีกทางเลือกนึงในเว็บนี้ ทุกท่านที่ได้โทรเข้ามา ผมจะตั้งใจดูให้ทุกท่านและ ตั้งใจช่วยหาทางออกในปัญหานั้นๆ เท่าที่สติปัญญาจะมีครับ และถือคติเราดูให้กับเขาไม่แม่น ช่วยเขาไม่ได้ อย่าเพิ่มทุกข์ไปให้เขาอีก...

-ปกติผมดูดวงเรื่อยๆ และทำงานอื่นๆด้วย บางทีโทรมาไม่ได้รับ หรือสายซ้อน อย่าว่ากันนะครับ ลองโทรใหม่ และขอผู้ที่โทรดูเล่นๆ สนุกๆให้pmมาแทนครับ ว่างๆเดี๋ยวมาตอบให้ โทรศัพท์ไงขอผู้มีทุกข์ก่อนนะครับ

-ผมไม่มี ญาณ หรือฌาณ ใดๆนะครับ ใช้ไพ่และวิชาที่มีและจะใช้ เซ้นส์บ้าง เล็กน้อย...
    -095-523-0448 true โทรมานัดคิวก่อนจะดีมาก โทรได้ 10.00 เป็นต้นไป...ขอบคุณครับ

2. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญ กับความตั้งใจดี มีน้ำใจของเจ้าของกระทู้ค่ะ

3. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ได้รับการดูดวงมาแล้วคะ ตรง 95 เปอร์เซ็นต์เลยคะ เรื่องนิสัยใจคอ
    ขอบคุณมากๆนะคะที่ทำนายให้

4. ma pa me

สำหรับท่านที่ถามทาง pm มา ตอบให้ไปแล้วนะครับ

5. ma pa me

ตอบคุณ bebenz_p ทางpmแล้วครับ

6. ma pa me

7. ma pa me

ตอบ กระทู้คุณ Palita_Aloew คุณ john แล้วครับ

8. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    ส่งคำถามทางpm ราบกวนด้วยค่ะ

9. ma pa me

ตอบคุณ pmหญิงหวาน ไปตั้งเเต่วันที่19เเล้วครับ รบกวนลองเช็คดูนะครับ..

10. ma pa me

เนื่องด้วยตอนนี้มีคนที่โทรเข้ามารับการดูดวงและได้มีการโอนเงิน มาให้เพื่อร่วมทำกุศลด้วยกัน ซึ่งขอบอกผู้ที่โอนเข้ามาว่าเงินที่โอนมาจากผู้ที่ดูดวงส่วนนึงผมได้นำไปซื้อ หนังสือธรรมะ หรือหนังสือที่เกี่ยวกับการแนะเเนวประกอบอาชีพบางอย่าง ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมทำมาพักนึงแล้วครับก็ขอนำเงินส่วนนี้มาสมทบนะครับ แล้วจะได้ส่งไปยังเรือนจำต่างๆ เพื่อหวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อผู้ที่ถูกจองจำ เป็นการทำธรรมทานทางหนึ่ง และเป็นการได้น้อมนำธรรมะเพื่อขัดเกลาจิตใจ ในขณะที่ยังรับโทษอยู่ภายใน หรือ ยังสามารถชี้ช่องทางอาชีพที่สุจริต เมื่อพ้นโทษออกมา ซึ่งได้ทำมาพักนึงจนในตอนหลังๆ ทางเรือนจำบางแห่งมีการส่งจดหมายมาขอบคุณ บ้าง รูปที่โพสนี้เป็นตัวอย่างเอกสารที่ได้มาส่วนนึงเท่านั้นนะครับ

หากใครที่โอนเงินมาร่วมทำบุญหลังจากที่ได้ดูดวงกับผมแล้ว แล้วอยากให้ส่งในนามท่าน ก็ขอให้ส่งชื่อ ที่อยู่มาให้ทางpmนะครับ เมื่อมีการส่งหนังสือในครั้งต่อๆไปผมจะส่งในนามของท่านให้ และทางเรือนจำคงจะส่งเอกสารดังกล่าวไปยังท่านเองครับ...ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้ทำกุศลด้วยกันครับ

***เเละเนื่องจากตอนนี้ผมจะมีเวลาน้อยลงจึงขออนุญาตหยุดตอบคำถามดูดวงทาง pmก่อนนะครับ ไม่มีเวลาพิมพ์ตอบ แต่ที่เหลือค้างอยู่ก็จะตอบไปทางpmจนหมดนะครับ ไว้มีเวลามากกว่าจะตอบทางpmใหม่ครับ

**ในส่วนของทางโทรศัพท์ผมยังจะเปิดรับสายปกติ สามารถโทรมานัดได้..ดูฟรีครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      97.3 KB
      เปิดดู:
      73
      ขนาดไฟล์:
      148.3 KB
      เปิดดู:
      73
      ขนาดไฟล์:
      91.4 KB
      เปิดดู:
      64
  11. nongchan

nongchan สมาชิกใหม่

เข้ามาเพื่อขอบคุณอีกครั้งนะคะ
    สำหรับคนมีทุกข์ แค่มีคนรับฟังก้อต้องขอบคุณในเมตตาจิตแล้ว
    นี่ยังช่วยแนะนำแนวทางให้ด้วย ขอบคุณนะคะ
    คุณพระคุ้มครองค่ะ
    ผึ้ง