ดูดวงฟรีสองคำถามครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โกญจา, 9 มกราคม 2013.

1. โกญจา

โกญจา เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงให้ฟรีสองคำถามด้วยศาสตร์ส่วนตัวครับ เชิญครับสองคำถามเท่านั้นครับ
    กระทู้นี้เป็นกระทู้ดูดวงให้ฟรีเฉพาะผู้ที่มีความทุกข์และเดือดร้อน
    เท่านั้นใครที่คิดจะมาทำอะไรสนุกเล่นๆหรือขำๆ
    ขอให้ใช้ปัญญาพิจารณาด้วยครับและผมพิจารณาจะไม่ตอบคำถามให้
    ขอแต่คนที่ต้องการดูจริงๆเท่านั้นมาทำบุญครับขอตอบเฉพาะหน้าบอร์ดงด pm ยกเว้นเดือดร้อนจริงๆแต่ก็ต้องตามคิวครับ

กติกาไม่ต้องใช้ข้อมูลอะไรสักอย่างลงคำถามไว้ก็พอดูได้ทุกเรื่อง ของดเรื่อง องค์ อดีตชาติ แขวนพระอะไร จะตายเมื่อไหร่เสียเวลาคนอื่นครับ มีอะไรหนักมากจะบอกเอง รับปรึกษาเรื่องไสยมนต์ดำอาการป่วยที่รักษาไม่หาย ชีวิตพัง บ้านแตกทุกชนิดครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มกราคม 2013
  2. Evffy

Evffy สมาชิก

อยากทราบเรื่องความรักค่ะ เป็นปัญหารักสามเศร้า อยากทราบว่าเค้าจะกลับมาหาเราไหม
    แล้วจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า เราควรจะรอหรือว่าตัดใจดี ตอนนี้กลุ้มใจมากค่ะ ขอบคุณค่ะ

3. โกญจา

ก่อนสิงหานี้จะได้พบเจอกันอีกครั้งขอให้คุณตัดสินใจให้ดีปัญหามีไหมมีแน่
    โดยเฉพาะเดือนสิงหาแต่คุณเองก็ลำบากเพราะเขามามากแล้วให้ชั่งเหตุผลให้ดีครับบางครั้ง
    เมื่อเราเอาใจออกห่างเรื่องพวกนี้เราก็จะเห็นปัญหาที่มีอยุ่และเมื่อปัญญาเกิดก็จะสามารถตัดสินใจได้ว่าแล้วก็หยิบน้ำขึ้นมาดื่มก่อนครับ โชคดีครับแถมให้ครับประเดิมคนแรกในหัวมีแต่เรื่องความรักคุณเองใช่ว่าจะหน้าตาไม่ดี ตอนเดือน พ.ย. ได้เจ็บมาบ้าง ตอน มิย.ให้ระวังด้วย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มกราคม 2013
  4. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนด้วยนะคะ
    1. ว่างงานค่ะ และก็หางานอยู่ สมัครไปหลายที่แล้วด้วย อยากได้งานใหม่มากๆ เลยค่ะ อยากจะทำเร็วๆ นี้ เพราะภาระค่าใช้จ่ายต่างๆ บานเบอะ จะได้งานใหม่เร็วที่สุดเมื่อไหร่คะ ดีกว่าเดิมมั้ยคะ แต่ตอนนี้ ขอให้ได้งาน ทำงานให้ได้เงินมาก่อน ก็ดีใจแล้วค่ะ

2. เรื่องนี้ก็สืบเนื่องค่ะ พอว่างงาน เงินก็ต้องกินต้องใช้อยู่ ยังมองหาลู่ทางที่จะมาในตอนนี้ไม่เห็นเลยค่ะ อยากทราบว่าควรทำอย่างไรดี เร็วๆ นี้จะมีลาภผลทางการเงินเข้ามามั้ย หรือหากไปขอความช่วยเหลือจะได้รับความช่วยเหลือมั้ย

ขอบคุณมากนะคะ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

5. Evffy

Evffy สมาชิก

ขอบคุณค่ะ ของแถมตรงมากค่ะ โดนไปเต็มๆเลย ถ้าจะถามว่าเดือนมิย.ให้ระวังเรื่องอะไรหรอค่ะ

ปล.ถ้าอยากดูมากกว่านี้ติดต่อได้ทางไหนบ้างค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

6. โกญจา

1.ไม่เกินเดือนนี้หรอกครับมาแบบปุ๊บปับเลยเกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติด้วยแต่คุณจะเอาหรือเปล่าแค่นั้นไม่งั้นก็ต้องรอไปหลัง พค.เลยครับ ผมว่าเอาไปเถอะครับทำไปก่อนเจ้าหนี้รอทวงเพียบเลยโดนไปแล้วด้วยการเงินมันแย่แล้วละครับ

2.ลาภนำของดำไปถวายพระราหูแล้วจะได้มาเล็กๆน้อยพอชื่นใจแต่งานไปขอพรเอากับองค์กวนอิมเองครับ

7. โกญจา

ข้อมือและข้อศอกหัวไหล่ขวาสามจุดนี้ส่วนใดส่วนนึงจะได้เลือดครับในห้องน้ำครับอย่าได้ประมาทละโชคดีครับบอกเน้นไม่ได้เดี๋ยวผมจะโดนเอง ดูมากกว่านี้ยังครับดู mood ก่อน :cool:

8. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ขอบคุณมากค่ะ ใจชื้นขึ้นมามากเลยค่ะ จะทำตามที่บอกดูนะคะ พรุ่งนี้เลย
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ขอถามอีกสักนิดได้มั้ยคะ แล้วหากเป็นเรื่องความรักควรขอพรจากท่านไหนดีคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2013
  9. omenasa

omenasa สมาชิก

ชื่อ ชัยรัตน์ ประเสริฐ เพศชาย เกิดวันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม 2536 เวลา13.42น. ปีระกา ที่ภูเก็ตครับ

1.คือจะถามว่าในปีหน้านี้(2556)ผมจะมีโอกาสได้ถอยรถยนต์สักคันมั้ยครับ (มีเงินสักก้อนหรืองานดีๆ) ถ้ามีจะได้รถประมาณเดือนไหน

พอดีเห็นใจครอบครัวที่้บ้าน เวลาเจ็บป่วยหรือเดินทางไปไหน ต้องไปมอไซต์ตลอด แดดออกบ้าง ฝนตกบ้าง นึกแล้วสงสารอาม่า,อาจ้อ และครอบครัวครับ วันว่างๆผมก็อยากพาท่านไปเที่ยวพักผ่อนบ้าง เลยจะถอยรถสักคันครับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ

2.ปี2556เป็นต้นไป ดวงการงานและการเงินผมเป็นยังไงบ้างครับ

10. โกญจา

ได้ครับตอนนี้กระทู้ว่างแต่พรุ่งนี้ไม่แน่ 555 เอาไว้ก่อนเถอะครับเพิ่งเข้ามาปีก่อนแล้วก็จบไม่สวยนักปีนี้ถึงมีมาก็ไม่รอดสักรายครับเอาเงินกับงานไปก่อนจะมีผู้ใหญ่แนะนำมาให้ปีหน้านู่นครับ

11. โกญจา

ได้ครับได้รถแบบจำเป็นต้องซื้อจริงๆครับแนะนำให้ใช้ชื่อคนอื่นเป็นเจ้าของไม่งั้นโดนยึดครับ

การงานเหนื่อยมากครับผู้ใหญ่จะนำความทุกข์มาให่ภาระก็มากด้วยการเงินมีเท่าไหร่ก็หมดไปเท่านั้นประมาณใกล้ลอยกระทงจะได้เสียน้ำตาปีนี้ขอให้ทำบุญเกี่ยวกับคนชราและอุปกรณ์การก่อสร้างบ่อยๆครับ

12. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

ชื่อ ขนิษฐา ดียิ่ง เกิด 2/2/2537 เวลา 5.45 น. ฉะเชิงเทรา ปีจอ
    ความรัก มีแต่คนเข้ามาพัวพัน แต่สุดท้ายจะต้องเสียใจตลอดบ่อยครั้งมาก
    แล้วเนื้อคู่ในอนาคตนี้ ถ้ามีจะต้องคบกับแบบ ผิดหวัง เสียใจหรือไม่

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

13. โกญจา

ดึกแล้วขอตัวก่อนครับลงคำถามไว้พรุ่งนี้จะมาตอบให้ครับ

14. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    มีปัญหาเกี่ยวกับศัลยกรรมปากค่่ะ จะเจอหมอที่ช่วยแก้ไขได้เมื่อไหร่่คะ ? แล้วถ้าเจอ ได้ผ่าตัดแก้ไข ผลที่ได้จะเป็นยังไงคะ? ทุกข์ใจมาก ขอบคุณนะคะ

15. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอทราบเรื่องความรัก: คนที่เราแอบชอบตอนนี้เขาชอบและจริงใจกับเราหรือเปล่า
    จะได้สมหวังกันไหม? ถ้าไม่ เมื่อไหร่จะเจอเนื้อคู่และลักษณะคะ

และการเรียนต่อ จะสำเร็จดังหวังและได้เข้าเรียนมหาลัยที่ตนปรารถนาหรือเปล่า
    จะมีอุปสรรคอะไรไหมและวิธีแก้คะ

ขอบคุณคะ

16. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอถามเกี่ยวกับเรื่องอาชีพครับคือที่ทำอยู่ไม่ดี ผมควรทำอาชีพอะไรดีครับ มีเพื่อนชวนไปเปิดอู่ทำสีรถ กะไปร่วมทุนรับจำนำของในบ่อน แต่ยังไม่มีเงินจะหาได้ไหมครับ แล้วจะได้ทำภายในเดือนนี้ไหมครับ ขอบคุณครับ แล้วควรให้ผมทำอะไรบ้างมีโชคลาภไหม มีอะรไแนะนำบ้างไหมครับ

17. อวตาร888

อวตาร888 เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2010
    ขอถามเรื่องประกาศขายที่ดินจะขายได้เมื่อไรครับ.
    ขอบคุณครับ.

18. aria_n

aria_n Active Member

รบกวนด้วยค่ะ เกิด 30 พ.ย.2529 เวลา 09.03 ปีขาล
    อยากรบกวนถามว่า
    1. ปีนี้จะได้ทุนและเดินทางไปเรียนตปท อย่างที่ตั้งใจไว้ไหมคะ
    2. เรื่องความรักค่ะ เนื้อคู่จะเจอเมื่อไร ลักษณะนิสัยเป็นยังไงคะ ใช่คนที่คิดไว้หรือป่าวคะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

19. หนูไทย

หนูไทย สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2012
    เรื่องงานกะความเป็นอยู่ครับจะดีขึ้นเมื่อไหร่ บ้านจะแตกแล้วครับเพราะไม่มีงานทำ

20. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    ขอรบกวนถามหน่อยครับผม
    1. ผมจะมีโอกาสได้ไปแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเลได้สำเร็จภายในปี 2556 นี้ไหมครับ
    2. ผมจะมีโอกาสได้เจอคู่บุญบ้างไหมครับ ในปี 2556นี้ แล้วคนที่ ชื่อเล่น อักษร อ. จะมีโอกาสได้เป็นแฟนกันไหมครับ