ขอเชิญร่วมสมทบทุนซื้อสิ่งของช่วยเหลือจนท.ทหารที่ปฏิบัติหน้าที่ในสถานการ์ปัจจุบัน

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย Fai3iola, 22 เมษายน 2010.

1. Fai3iola

Fai3iola เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2009
    น้องๆ เค้าตั้งใจอยากจะซื้อขอเพื่อไปให้กำลังใจผู้ปฏิบัติหน้าที่ดูแลบ้านเมืองในสถานการณ์ปัจจุบัน ไม่ว่าจะเป็น ทหาร ตำรวจ หรือเทศกิจที่ต้องออกมาปฏิบัติหน้าที่กัน

จากสถานการณ์ปัจจุบันในกรุงเทพและต่างจังหวัดตอนนี้นะค่ะเต็มไปด้วยเหล่าผู้ชุมนุมต่างๆ ทำให้เจ้าหน้าที่ทุกหน่วยงานต้องปฏบัติหน้าที่อย่างแข็งขัน จึงอยากจะขอรบกวนทุกท่านนะค่ะ ร่วมกันบริจาคเงินเล็กๆน้อยจากทุกท่านเพื่อนำไปซื้อสิ่งของให้กับเจ้าหน้าที่ค่ะ นี่อาจเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยจากคนไทยด้วยกันนะค่ะ เพื่อตอบแทนเจ้าหน้าที่ทุกท่านที่อุตส่าห์สละเวลา สละชีวิต สละความสุขส่วนตัว " เพื่อคนไทย " ด้วยกัน

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

โดยทุกท่านที่สนใจร่วมทำบุญสามารถโอนเงินเข้าบัญชีนี้ได้เลยนะค่ะ

ชื่อบัญชี นางสาวนุชจิโรจน์ ทัศนานุกุลกิจ

ธนาคารกรุงเทพ สาขา ย่อยบางพระ ศรีราชา

เลขบัญชี 740-0-00435-9

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

แล้วมิ้วจะอัพ สมุดบัญชี มาให้ทุกท่านดูกันทุกวันค่ะ
    และหากท่านใดโอนเงินมาแล้วนะค่ะ "
    รบกวนPostบอกหรือจะแจ้งมา MSN, E-mail ก็ได้ค่ะ
    nm_milk@hotmail.com เมล์ของมิ้วนะค่ะ

- ขอขอบคุณทุกท่านนะค่ะที่ยินดีช่วยเหลือกัน ขอให้ผลบุญในครั้งนี้ช่วยดลบัลดาลให้ทุกท่านพบเจอแต่สิ่งดีๆ ประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องค่ะ

Credit : น้องมิ้วศรี...

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 เมษายน 2010
  2. ธิดารัตน์

ธิดารัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2009
    ร่วมด้วยช่วยกันนะคะ
    :cool:

3. teelak

teelak เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้มียอดบริจาคเข้ามาเปนเงิน 200 บาทค่ะรวมเงินติดบัญชีอีก 7.97 บาท < แอบใบ้หวยรึป่าวว๊า เลขเข้ากะเหตุการณ์มากมาย ฮ่าๆ >

รวมเปน 207.97 ถ้วนค่ะ ยังเดินหน้ารับบริจาคต่อไปเรื่อยๆนะค่ะ ร่วมกันแบ่งปันน้ำใจเล็กๆน้อยๆจากประชาชนสู่เจ้าหน้าที่กันนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

มิ้วศรี . .

4. teelak

teelak เป็นที่รู้จักกันดี

- รายงานยอดเงินรวมตอนนี้นะค่<WBR>ะ

K.จริงจัง 200 บาท

K. พี่หญิง ณ Diaryis 200 บาท

เจ้าของบัญชี 200 บาท

*** วันที่ 24 มีเงินเข้ามา 100 บาทนะค่ะแต่ไม่ทราบว่าคัยโอ<WBR>นเข้ามาเจ้าของเงินรบกวนแจ้<WBR>งด้วยนะค่ะ ^^

อัพบัญชีวันที่ 27/04/10 ยอดรวมขณะนี้ คือ 707.97 บาทถ้วนนะค่ะ

*** ขออภัยด้วยนะค่ะที่ยังไม่ได<WBR>้เอาสมุดไปอัพแล้วถ่ายรูปมา<WBR>ให้ดูกัน T^T แต่จะพยายามถ่ายรูปมาให้ดูอ<WBR>ย่างด่วนค่ะ

ดีใจอ่ะค่ะนึกว่าจะไม่มียอดเงินเพิ่มถึงจะเพิ่มน้อยแต่ก้อดีใจ ^___^

5. AddWassana

AddWassana เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาค่ะ ถ้าโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบ

หมายเหตุ ไม่สามารถโอนเงินได้ตามหมายเลขบัญชี

ธนาคารกรุงเทพ สาขา ย่อยบางพระ ศรีราชา
    เลขบัญชี 740-0-00435-9

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤษภาคม 2010
  6. vilawan

vilawan เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2007
    อนุโมทนาคะ ช่วย ๆ กันคะ ที่บริษัท มีน้องไปเยี่ยมทหารที่โรงพยาบาล
    ได้ซื้อสิ่งของที่จำเป็นไปให้ รวมทั้งเงินที่เหลือจากซื้อของคะ