ดูรูปแล้ว คุณแม่คงอาการหนัก คงผ่านอาการไม่สามารถหายใจด้วยตนเองมาได้ เพราะมีซักชั่นยังติดค้างอยู่ที่ปากอยู่เลย ที่นิ้วก็มีเครื่องวัดระดับออกซิเย่นอยู่ น่าส่งสารนะ ดูแล้วต้องปลงจริง ๆ [IMG] สู้ สู้ ค่ะ
qsquเจ้เคยผ่านมาก่อนนะน้อง สบายๆ รักและห่วงเสมอ รักตัวเองให้มากๆและเคารพในตัวตน ให้เกียรติ์ตัวเอง ที่สำคัญไม่มีใครรักและห่วงเราเท่าพ่อเท่าแม่อีกแล้ว ;aa13ทำตัวเราให้มีคุณค่าให้คนอื่นเค้าเสียดายดีกว่าแต่ถ้าเค้าตาบอดมองไม่เห็นก็เผื่อยังมีคนอื่นที่เค้าเห็นว่าเราเป็นคนพิเศษสำหรับเค้านะ(แต่งตัวสวยๆ ฟิตหุ่น เบิกบานนะ)
ครับ.....เสียสละ คือ อะไรครับ....เสียสละ เพราะ คนที่ กระทำ รัก นั้น ....คิดว่า มันเสียหรือครับ..............รัก คือ การให้ ครับ ....เพราะเรา มีสิ่ง ดีดี ให้คนอื่นครับ....เรารัก เขาได้ เพราะ เรามีสิ่ง ดีดี ให้ เขาครับ........จึงเรียกว่ารักครับ