great sushi lunch! ครับ [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG] [IMG]
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย ขอให้เมืองไทยมีความสงบสุขโดยไวครับ [IMG] [IMG] ร่วมอุทิศส่วนบุญ ส่งความสุขให้ประเทศชาติกันดีกว่าครับ
ช่วงนี้ไม่อยากเห็นน้ำสีแดงเลย ใจคนเรานั้นคิดดีหรือร้ายบางทีตัวเองยังไม่เข้าใจเลย อย่าเจ็บเลยอย่าทุกข์เลย ขอให้มีแต่ความสุขกายสุขใจทุกผู้ทุกคนเอย
[IMG] อิอิ...จริง ๆ เราอยากจะมาทักทายเพื่อน ๆ มาก ๆ เลยนะคะ....แต่ด้วยเวลาที่มีจำกัด....เล่นเกมส์ด้วยอีกอย่างหนึ่งก็คือ....เครื่องโดนไวรัสไปหมาด ๆ ถึง 2 รอบค่ะ อีกอย่างก็คือในระยะนี้มีปัญหาเรื่องสุขภาพนิดหน่อยค่ะ.....คุณหมอให้พักผ่อนมาก ๆ ก็เลยไม่ค่อยมีโอกาสมาทักทายเพื่อน ๆ ยังไงก็ขอขอบคุณทุก ๆ คนที่แวะเข้ามาทักทายเรานะคะ