วันนี้ (3/4/53) เวลา 16.42..วี ได้โอนเงินจำนวน 5000.00 บาท ถ้วน ค่าโอน 25 บาท เข้าบัญชี พลังจิตนานาชาติ ผ่าน ATM ของ KBANK สาธุ.. สาธุ.. สาธุ.... ยอดยิ่งนักแล้ว
ขออนุโมทนาบุญกับคุณวีด้วยทุกประการค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ..... ขอผลบุญกุศลนี้เป็นปัจจัยให้เจริญทั้งในทางโลก และทางธรรมยิ่งๆขึ้นไปนะเจ้าคะ
วันนี้ (3/4/53) เวลา 16.42..วี ได้โอนเงินจำนวน 5000.00 บาท ถ้วน ค่าโอน 25 บาท เข้าบัญชี พลังจิตนานาชาติ ผ่าน ATM ของ KBANK อนุโมทนาบุญร่วมกันนะค่ะ [IMG] http://palungjit.org/threads/มอบสายสิญจน์เสาร์ห้า-ณ-วัดท่าซุงให้กับผู้บริจาคเข้าโครงการเว็บพลังจิต.232202/page-3
[IMG] ซนมาก กินมากก็อาจไช่ตามรูป สายกลางนะน้องตำลึงทองคำ ตระกูล อิ อิ โกธรใครไม่ค่อยเป็น แค่ดีก็ได้แต่งอนเท่านั้น