[IMG] จ๊ะเอ๋ หวัดดีจ้าพี่บุษคนสวย นู๋ไม่อยู่แอบไปหา GARU มา อิอิ หิวอะยังเอ่ย เอาอาหารอร่อย ๆ มา ฝากจ้า [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
[IMG] เช้านี้ที่ราชบุรีอากาศร้อนมากๆ แต่คาดว่าตอนบ่ายฝนจะตก แต่ก็อย่าลืมพักผ่อนกันนะเลยหาห้องพักสวยๆมาฝาก ขอให้มีความสุขใน วันอาทิตย์ นี้ด้วย แล้ว วันจันทร์ ลุยงานกันต่อเลย [IMG]
เก๋า เก๋า รีสอร์ท เพื่อนอ้ายเปิ้นเคยไปพักกั๋น (บังเอิญเขาเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกั๋นกับเจ้าของ) บรรยากาศดี ไปแอ่วก่อม่วน ต๋อนยังมีแฮงนี่แหละ เฒ้าแล้ว แหมน่อยก่อจะเดินบ่าไหวล่ะเนาะ
[IMG] วันอาทิตย์ จิตสดใส อยู่ในศีล อบอวลกลิ่น บุญกุศล ดลรักษา ส่งความสุข พร้อมพระธรรม จำนงค์มา ใหกายา จิตสุขล้น ด้วยผลบุญ
[IMG] ชีวิตเป็นสิ่งที่ท้าทาย ปัญหาอุปสรรคเป็นสิ่งทดสอบจิตใจ ปล่อยทุกอย่างเป็นไปตามธรรมชาติ คอยดู คอยรู้ ปัจจุบัน เห็นสุข เห็นทุกข์ ไม่สุข ไม่ทุกข์ ถ้าละวางทุกสิ่งได้ ก็จะอยู่เหนือสิ่งปรุงแต่งเหล่านี้... ถ้าจะม่วนเนาะไปแอ่ว ล่ะบ่าเอาคนฮู้ใจ๋ไปตวยกา ป่านนี้ถ้าใจ้ซานาคาหน้าต๋าผิวพรรณถ้าจะข้าวขาว ยี่สิก็ม่ายซื้อ เปิ้นว่าผิวพม่า ก่อย้อนซานาคานี่ก่า บ่าเดี่ยวนี้อ้ายอยู่ตากเจ้า บอกไว้ตรงแบรน์เนมแล้วรอ เดียวสักกำก่อจะไปล่ะ ยินดีเน้อตี่อวยพร อย่างใดกำก่อยังบ่าหมดง่ายๆหรอก มันต้องหื้อใจ้แหมเมินอยู่ครับ
น้ำเต้าหู้ แน่ ๆ คุณบุษ ฯ...ไม่ต้องถวายครับ ไม่ใช่พระ ^_^ อิอิ...จะไปสวดมนต์ แล้วก็จะไปนอนแล้วนะครับ ราตรีสวัสดิ์นะครับ