คุณบุษ ฯ เป็นผีสาวอ่ะดิ ถึงได้ร้อน...ไปฟังเดอะช็อคมากไปก็เลย กลายเป็น ผี แน่ ๆ ขนมถ้วยเนี๊ย เหมาะที่จะทานกับคนรักมาก ๆ สวยดี [IMG][IMG]
ภาคพื้นดิน นี่คือเสียงจากเที่ยวบินพิเศษ สร้อยฟ้ามาลา ขออนุญาตlanding ....นักบินที่ 2 เปิด flagแล้ว คุณบุษฯ ยืนยัน รันเวย์ด้วย... [IMG]
มีอาการปวดหลังมานาน เนื่องจากเคยลื่นตกจากที่สูงหลังกระแทกหิน ตอนที่ยังท่องเที่ยวอยู่แถบชายแดนไทย พม่า ช่วงนั้นครึ่งผีครึ่งคน สาธุ จะทนเอานะ ตอนนี้ที่ฉันก็ประมาณ อาทิตละครั้ง ช่วงที่ปวดมากๆจะเป็นหลังวันพระ เพราะวันพระนั่งทั้งวันทั้งคืนไม่ได้พักหลัง วันหลังมาจึงมีอาการปวดที่หลัง จึงต้องฉันยา สาธุ สาธุ สาธุ