สวัสดีวันหยุดค่ะ มีดอกไม้สวยๆมาฝาก ^^ พักผ่อนมากๆนะคะ ขอให้มีความสุขในวันหยุดนี้ค่ะ ^____________^ [IMG] [IMG]
วันอาทิตย์ที่ผ่านมากะทิและครอบครัวได้ถวายพระประธานหน้าตัก50นิ้วแก่วัดบ้านสำโรง อ.ชุมพล จ.สุรินทร์ ขอให้กัลยาณมิตรทุกท่านมีส่วนในบุญนี้ด้วยนะคะ
สวัสดีวันหยุดค่ะ ช่วงนี้เป็นอย่างไรบ้าง สบายดีมั้ยคะ ^_______^ ส่วนบัวสบายดีค่ะ ช่วงนี้เรียนหนักเลยไม่ค่อยได้คุยกับใครค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ ^^ ช่วงนี้ฝนตก รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ^____________^ [IMG] [IMG]
ว่างๆเชิญแวะมาชมและอนุโมทนากับงานบุญใหม่ของหนูนะคะ ร่วมซื้อระฆังถวายแด่พระปลัดวิรัช โอภาโส สำนักสงฆ์ธรรมยาน เพชรบูรณ์ http://palungjit.org/threads/บம.??.190494/