[IMG] ยุ่งแต้ๆเลยวันนี้ เอาแหมล่ะ สี่โมงกื่งละยังบ่าเสร็จเลย เอาไว้ต่อวันพรุ่ง ของน้องบุษถ้าจะบ่ายุ่งเต้าใดเนาะ ... ยินดีตี่เป๋นห่วงเน้อครับ ตอนนี้เริ่มปวดแข้งปวดขาล่ะ ยังบ่าตันเฒ้าเลย (จุ๊ตัวเก่านะ)
สวัสดีค่ะ.....ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ... พักนี้ไปที่ไหนก็มีแต่ความขัดแย้งกันเยอะนะคะ.... ขอให้รักกันไว้นะคะใครจะผิดถูกก็ขอโทษกันให้อภัยกันนะคะ....แล้วจะมีความสุข...ทั้งเราและเค้าค่ะ.... [IMG]
[IMG] ไม่กลัวครับ เพราะที่บ้านแม่อั่งเปา ชอบดุ ,,, ไปหาน้าบุษ ฯ จะได้สมดุล อิอิ...เฮีย พูดเหมือนคุณบุษ ฯ ต๊องจริง
มิน่า คุณบุษ ฯ จึงมีจิตใจดีงาม...เป็นที่รักของเพื่อน ๆ อย่างนี้ เฮีย ฯ ก็ควรจะเอาอั่งเปา ไปเที่ยวบ้านคุณบุษ ฯ บ่อย ๆ [IMG]
อิอิ...ดอกไม้เจ็ดสี สงสัยคนเอาสีไปทา เห็นรูปเด็กนั่งสมาธิ ไม่รู้ไอ้ลูกชาย มันจะนั่งหรือเปล่า รู้สึกดีจัง[IMG]