[IMG] สวัสดีค่ะคุณเฮียปอฯ แคทเอาดอกไม้น่ารัก ๆ มาส่งค่ะ ^^ ขอให้คุณเฮียปอฯ มีความสุขมาก ๆ นะคะ ^_____^
ไปไหว้พระธาตุไชยา และก็ทำบุญจริงๆจังๆ ก็ที่นี่ค่ะ - ทำบุญปัจจัยถวายน้ำปานะแก่พระและสามเณร - ทำบุญค่าน้ำ ค่าไฟ - ทำบุญพระประจำวันเกิด - ส่วนอีก 3 ตู้จำไม่ได้อ่ะว่าเป็นอะไร แหะๆๆ ที่วัดนาสารได้ถวายปัจจัยทำบุญไป 500.-
เค๊ากลับมาแย๊ว..สอบไม่ได้อ่า แต่ว่า ได้ทำงานที่ กรมทางหลวงชนบทนครศรีธรรมราช ก็ทำพวกประชาสัมพันธ์เหมือนกาน จัดรายการวิทยุ ทำเวบ ทำงานเอกสาร ออกแบบปกไรแบบนี้แระ งานน่าเบื่อแระ แต่ก้ต้องทำ ไม่ได้เข้ามาเล่นเรยอ่า คิดถึงที่ซูดจ้า คืนนี้ฝานดีนะเพื่อนๆๆที่รัก [IMG]
"ทุกคนจะต้องเข้ามหายุทธสงครามสักวันหนึ่ง คือการ ต่อสู้กับมัจจุราช เมื่อถึงเวลานั้นแต่ละคนจะต้องสู้เพื่อ ตนเอง และต้องสู้โดยลำพัง ผู้ที่สู้ได้ดีก็จะไปดี คือไปสู่ สุคติ ผู้ที่เพลี่ยงพล้ำก็จะไปร้าย คือไปสู่ทุคติ อาวุธที่ใช้ ต่อสู้มีเพียงสิ่งเดียว คือ 'สติ' ซึ่งจะสร้างสมได้ด้วยการ เจริญภาวนาเท่านั้น '
ป๊า ซาหมัยเรียนเคยจีบสาววิธีนี้ไม๊อะ ^__^ [ame="http://www.youtube.com/watch?v=YE6VucDVAnM"]YouTube - Phoenix??????? ??. [??6???2/2][/ame]
สวัสดีเฮียปอจ้า อ้าวไม่เข้ามาเหรอคะ สงสัยไปหาไข่มุกกับอั่งเปาแน่เลย ^^ ยังไงฝากหอมแก้มหลานๆ ด้วยน้า อย่าลืมๆ ไม่งั้นมีเคืองนะเฮีย
ตาหลกดีเคยดูกันอะยังอะ โธ่เสียดายป๊าไปซะก่อง กลับมาแย้วดูด้วยนะ อิอิ http://fwmail.teenee.com/etc/16980.html