อุ้ยเกือบลืม ซื้อแย้ว.............ส่งมาให้จิ อิอิ จะได้ไม่เสียเวลาป๊าพาพี่อั่งไปเที่ยวไงอะ แหมเวลาอันมีค่าต้องพาพี่อั่งกะไข่มุกไปเที่ยวเยอะ ๆ จิ แย้วสงกรานต์ไปเที่ยวไหนกันจ้ะ
[IMG] วันนี้ 02:58 PM เฮียปอ ตำมะลัง มี ... เห็นซะเบื่อ ว่าง ๆ ก็มาห้างแฟชั่น ฯ ซิ เบื่อก้อซื้อมาให้กินมั่งดิคะ....
555+ มีพี่กะทิมาช่วยคอนเฟิรม์อีกแย้วอิอิ [IMG] วันนี้ 02:22 PM katicat สีขาวอร่อยมากเลยนะปุ๊กก้า มีขายที่ฮ่องกงอ่ะ ยังไม่เคยเห็นที่อื่น ไส้เป็นกะทิแต่อร่อยมากๆๆๆๆๆๆ กินแล้วหยุดไม่ได้เลย
ใช่ไอ้ลูกแบน ๆ มีแป้งขาว ๆ ใช่ป่าว ลูกพลับอบแห้งอะ ช็อคแลตที่ปุ๊กก้าบอกในห้างมีด้วยหรอ ในห้างจะมีแต่เป็นช็อคแลตสีดำนะ มะเคยเห็นที่เป็นสีขาวอะ ป๊าเห็นที่ห้างไหนหรอ แบบนี้นะ [IMG]
ลูกพลับอบแห้ง เป็นอิหยัง นึกไม่ออก ปุ๊กก้าชอบกิงช็อคแลตยี่ห้อ เฟอเรโล แต่เป็นกล่องสีขาวอะ ป๊าซื้อมาฝากมั่งจิ อิอิ ซื้อไปให้พี่อั่งกินก้ได้ รับรองอาหย่อย เป็น ไวท์ช้อคอะ ลูกกลม ๆ ข้างนอกเป็นกรอบ ๆ มีโรยเกล็ดมะพร้าวกรอบ ๆ อะ อุ้ยพูดแย้วอยากหม่ำอะ อิอิ