อ้าว เวปเข้าไม่ได้แค่สองวันเองหรือค่ะ? ทำไมนุชเข้าไม่ได้ตั้งแต่วันที่ ๒ และที่๓ มาเลยค่ะที่ผ่านๆมา เข้าได้แต่ก็เปิดอะไรอ่านไม่ได้ค่ะ พึ่งจะเข้าได้วันนี้ แต่ก็ยังอืดอยู่ค่ะ ..
ก้ครั้งแรกเลยนะที่เห็นรูปอะ ตอนนั้นที่ว่าแวบ ๆ ไปเข้าร้านเน็ตใช่ป่าวอะ ตอนนั้นเค้าเห็นเป็นผู้หญิงนั่งอยู่หลังไข่มุกอะ ยังนึกว่าเป็นพี่เลี้ยงเลย พอวันรุ่งขึ้นเค้ากลับมาร้านแล้ว พอมาเห็นที่ร้านถึงเห็นเป็นอั่งเปาอะ
555+ ก้มีหนังเป็นแรงบันดาลใจมาถามไง แย้วถ้าพระสงฆ์ที่ละกิเลสได้แล้วท่านจะรู้สึกไรไม๊ คงไม่มั้งเนาะ ท่านก้คงคิดว่าเป็นกรรมของแต่ละคนใช่ป่าว