555+ ฉงฉัยว่าจะตก ภาษาปะกิดอะ อิอิ HBD จ้ะ เรืองโทสับหาหม่ามี้ เค้าโทรบ่อยอยู่แย้วจ้ะ ป๊าเหอะ โทหาแม่มั่งป่าวอะ
หม่ามี้ไม่ค่อยอะบาย พักหลัง ๆ มึนหัวบ่อย น้ำในหูไม่เท่ากันอะ แต่ไม่ได้มึนทั้งวันนะ อยากให้ไข่มุกเป็นนางสาวไทยหยอจ้ะ ^__^ ไป HPD ให้พี่เจงหน่อยจิ
เส้นใหญ่บุษชอบกินผัดขี้เมาอ่ะอร่อย อ้าวการบินไทยย้ายไปสุวรรณภูมิแล้วไม่ใช่เหรอเฮีย หรือกลับสายการบินไรอ่ะ
เฮียปอ วันหยุดพาเจ้าตัวเล็ก ไปเล่นน้ำที่ไหนล่ะ ตอนเด็กชอบมากสงกรานต์ได้เล่นน้ำ แม่เปิดน้ำให้นั่งเล่นหน้าบ้านกับพี่น้อง กับเพื่อนพี่ๆ สนุกสนานอิอิอิอิ
สวัสดีค่ะเฮีย ทานไรยังคะวันนี้ บุษทานข้าวเหนียวหมูทอดเมื่อวานอ่ะ วันนี้หมดแระ แล้วเฮียกลับบ้านวันไหนอ่ะ ไปลงสุวรรณภมิสิคราวนี้อ่ะ เหนื่อยหน่อยนะคะ