[IMG] สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยค่ะเฮีย ขอให้เฮียและครอบครัวมีแต่ความสุข ตวามเจริญ...ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บตลอดไปค่ะ
อนุโมทนาสาธุด้วยคนค่ะเฮียฯ วันนี้หนูก็ทานมังสวิรัต เฮียฯ อนุโมทนากับหนูด้วยนะคะ ขอให้เฮียฯ เจริญในธรรมยิ่งขึ้นไปค่ะ
เดี๋ยวไปทานค่ะเฮียปอ..แวะมาทักเพื่อนๆก่อนค่ะ เมื่อวาน April fool's day เฮียปอเป็นไรอ่ะ...ปิดบ้านงอนตุ๊บป่องเลย 555+
เฮียปอ หายไปเลยเน่อะ อนุโมทนาบุญด้วยจ้า วันนี้ฝากพี่สาวเอาพระหลวงปู่ดู่ หลวงปู่ทวด ไปใส่กรอบพระให้หน่อย กลัวว่าพระ2องค์ จะดำและสึกหรอด้วยน้ำมือนุ้ยซ่ะก่อน หยิบท่านบ่อยๆใช้แผ่เมตตา และทำสมาธิค่ะอิอิอิ