[IMG] http://video.mthai.com/player.php?id=14M1190226333M0 Oh, if there is one thing I hang on to, ถ้ามีสิ่งหนึ่ง ..ที่ทำให้ผมสู้ต่อไป That gets me through the night สิ่งนั้นทำให้ผมผ่านค่ำคืนนั้นมาได้ I ain't gonna do what I don't want to, ผมจะไม่ทำสิ่งที่ไม่อยากจะทำ I'm gonna live my life แล้วจะดำเนินชีวิตของผมต่อไป Shining like a diamond, rolling with the dice, เปล่งประกายดั่งเพรชน้ำหนึ่ง Standing on the ledge, I'll show the wind how to fly ยืนยัดบนเชิงผา , แสดงให้เห็นว่า โบยบินอย่างอิสระ อย่างไร When the world gets in my FACE, เมื่อโลกนี้มาอยู่ต่อหน้า Have A Nice Day !!
ล้อเล่นหนักๆแบบนี้ก็เซงเหมือนกันค่ะ “ในโลกนี้ ทุกข์เท่านั้นที่เกิดขึ้น และทุกข์เท่านั้นที่ดับไป” ... “คนผู้ประกอบด้วยปัญญาในโลกนี้ แม้ ในความทุกข์ก็หาความสุขได้” และบุคคลจะก้าวล่วงความทุกข์ไปได้...จนสิ้นทุกข์ ก็ต่อเมื่อเพียรเผากิเลิสเท่านั้น...อิอิ [IMG]