[IMG] อิอิ ชอบบทนี้มากกว่า เพราะจะเตือนตนอย่างนี้เสมอ แล้วก็ขอบคุณนะคะที่แจ้งข่าวเรื่องปิดเวปชั่วคราวค่ะ จาบอกว่าจะไม่อยู่อีกแระจ้า จาขึ้นเหนือแล้วจาไปกราบหลวงปู่ครูบาวงค์ที่ห้วยต้มด้วยจ้า ดีใจจัง 555
MBNY สวัสดีค่ะ เดี๋ยววันพุธที่ 1 เมษายน 52 ตั้งแต่เวลา 6 โมงเย็น ไปจนถึง 3 ทุ่ม เว็บจะทำการปิดชั่วคราว นะคะ เพราะทางโฮสแจ้งมาว่า จะทำการย้ายตู้เซิฟเวอร์ แต่ก็อาจเสร็จก่อน3 ทุ่มค่ะ จึงเรียนมาเพื่อทราบก่อน เดี๋ยวทางเว็บจะติดประกาศอีกทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ที่แจ้งให้ทราบ ^^