ค่ะ...ส่วนใหญ่จะอ่านกระทู้ของเพื่อนๆก่อน...เพื่อให้กำลังใจ แล้วค่อยตามด้วยกระทู้ที่สนใจค่ะ...แต่กระทู้ของเพื่อนๆก็เยี่ยมกันทั้งนั้นเลยค่ะ...อ่านแล้วได้ความรู้ทั้งนั้นค่ะ
เออ เกือบลืม ที่เคยคุยกันเรื่องหลวงปู่สรวงอะ เค้าเคยเห็นแต่ หลวงปู่สรวงองค์นี้อะ ใช่องค์เดียวกันกะของป๊าป่าวอะ [IMG]
คิกคิก นึกว่ากิงได้สารพัด 555+ ฉงฉัยจาเป็งสิงโต อิอิ [IMG] วันนี้ 04:40 PM บุษบากาญจ์ เออแปลกแหะ นึกว่าเฮียจะกินได้สารพัด
แนะนำสถานปฏิบัติธรรมดีๆค่ะ..เคยไปมาปีที่แล้ว สวยงามและสะดวกสบายมาก เผื่อวันหลังอยากไปมั่ง http://www.sati99.com/ [IMG] [IMG][IMG] [IMG]