ขอบคุณค่ะ เฮียปอ อ้อก็เป็นห่วงคุณอุ้มเหมือนกันค่ะ แต่เรื่องของตัวเองหนักหัวกว่า เลยได้แต่มาอ่านที่คุยกันค่ะ ตอนนี้ดีขึ้นบ้างแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ ^___^
[IMG]หวัดดีจ้ะ มีกระทู้กะเพงเพราะ ๆ มาให้ฟัง ^__^ http://board.palungjit.com/showthread.php?t=180479 http://bignose.exteen.com/20090323/mv-big-ass [IMG] อุปสรรคที่เคยผ่าน ไม่ว่าจะเคยร้าวรานแค่ไหน ทำให้สิ่งนั้นกลายเป็นแรงใจ ให้เราสู้ต่อไป เพื่อวันที่ดี ปัญหาที่เคยร้ายแรง เรายังเคยเข้มแข็ง ผ่านมันมาได้ แล้ววันนี้ทำไมจะไม่สู้ต่อไป หากเราถอดใจ แล้วเมื่อไหร่จะไปถึงดวงดาว
กว่าจะย่องมา ทุกคนก็เปิดแน่บเตียงใครเตียงมันแระอ่ะ เว้นแต่คุณปออาจจะอยู่ต่อกรกับปุ๊กก้า เองแระหละ...คิกๆๆ