เฮียปอยังไม่นอนเหรอคะ..วันพระเพิ่งผ่านมา รักขออนุโมทนาบุญกับเฮียปอด้วยนะคะ ตั้งใจไว้เหมือนกันค่ะว่าจะถือศีลวันพระ..แต่ช่วงนี้อะไรๆยังไม่ค่อยลงตัว เดี๋ยวพอทุกอย่างเข้าที่ คงได้มีโอกาสได้ถือศีลอย่างเฮียปอบ้างแล้วล่ะค่ะ..ขอให้เจริญและมีความสุขทั้งทางโลกทางธรรมค่ะ
ปุ๊กก้าเกิดเปลี่ยนใจเพราะเหตุนี้อ่ะคุณปอ ....คิกๆๆ pucca2101 พวกพี่ๆ ใจร้าย แง....แง....[IMG][IMG][IMG] วันนี้ 10:16 PM โป๊ยเซียนสาว สสัยนอนตาไม่หลับแน่ๆ ปุ๊กก้า คิกๆๆ วันนี้ 10:13 PM pucca2101 มีนินทาน้องนุ่งระยะเผาขนด้วยหยอเนี่ย [IMG]