ค่ะ ^ ^ บอกไปแล้วค่ะว่าคุณสร้อยโดนเพื่อนๆ รุม (ซักถาม) ด้วยอ่ะ หมอเองก็ไม่แน่ใจผลเพราะอาการที่ปวดอยู่ใกล้บริเวณไส้ติ่ง แค่รอดูอาการว่าถ้าไม่ผิดพลาดก็จะถูกปล่อยตัวออกจากที่กักกันอ่ะจ๊ะ
เพิ่งกลับเข้ามาก็มาเปิดเวป เลยรู้เรื่องจากคุณสร้อย ที่จริงคุณอุ้มติดต่อมาเหมือนกันอ่ะคุณปอ แต่ไม่ได้เปิดเสียงไง แล้วเบอร์ก็แปลกๆ โทรฯกลับก็ปฎิเสธว่าไม่ใช่ชื่อนี้ เลยเป็นงง จนคุณอุ้มติดต่อมาอีกรอบถึงได้รู้ว่าเจ้าของเครื่องไม่รู้จักชื่อ แค่ให้ยืมโทรเท่านั้นเอง เลยมาประกาศเพิ่มเติมเรื่องคุณอุ้มว่า ตอนนี้หมอให้พักผื้น ยังไม่มีกำหนดออกจากรพ. เพราะยังไม่แน่ใจว่าอาการเกิดจากไส้ติ่งรึป่าว หากใครจะติดต่อก็โทรมาที่ 038-245-735-65 ต่อตึกผู้ป่วยในชั้น2 หอหญิง ผู้ป่วยล็อค1 เตียง 5 ชื่อภัทรานิษฐ์ หรือหากจะไปเยี่ยมด้วยตัวเองก็ไปที่ตึกผู้ป่วยในชั้น2 ของรพ.สิริกิตต์
แค่คลิกเข้าไปในเว็บ http://www.mthai.com/ เขาเท่านั้นเองครับ ต้องเป็นวันที่ 26 มี.ค.เท่านั้นด้วยนะครับ แต่ละคลิกแรก มีค่าเท่ากับ 1 unique IP และ 1 unique IP ก็มีค่าเท่ากับ 50 สตางค์ดูรายละเอียดได้ที่นี่ครับ http://activity.mthai.com/clickforlife/ รายละเอียดและเป้าหมายโครงการ Click For Life ค่าใช้จ่ายในการรักษาผู้ป่วยเด็กเป็นโรคหัวใจในโครงการ รายละ 25,000 บาท มีเป้าหมายในการช่วยเหลือจำนวน 10 ราย รวมเป็นเงิน 250,000 บาท เป้าหมายจำนวนคนที่ต้องเข้า Mthai.com ในวันที่ 26 มีนาคม 2552 จำนวน 500,000 คน หมายเหตุ: 1 คน เท่ากับ 1 Unique IP, 1 Unique IP เท่ากับ 50 สตางค์
เธอเห็นท้องฟ้านั่นไหม..ฉันเก็บเอาไว้ให้เธอ และจะเป็นเช่นนั้นเสมอ..... ถนนสายนั้นที่ทอดยาว ...มีเรื่องราวของความเป็นจริง มีเงาไม้เอาไว้ให้พักพิง ...มีให้เธอเอาไว้ยามอ่อนล้า http://www.dseason.com/coolsong/coolsong_play.php?id=1911 [IMG] [IMG] ที่ไหนสักแห่งหน... ที่ซึ่งความรักตกหล่น-ค้นหา มีอยู่จริงในสรรพสิ่งตรงหน้า หรือเป็นเพียงแค่มายา ที่ลวงตา...หลอกตน
หวัดดีเฮียปอ สบายดีป่าว นุ้ยก็วุ่นนิดหน่อย อาการหมาดีขึ้น 1ตัว อีกตัวต้องดูอาการเรื่องอาเจียน วันนี้เจ๊คนนึงที่รู้จักแถวบ้านจะเอาลูกหมาที่เป็นโรคเดียวกับเจ้า2ตัวบ้านนุ้ยมาฝากเลี้ยง นุ้ยส่ายหัวเลย ไม่ไหวค่ะเจ๊ หนูไม่มีเวลาดูจริงๆ 2ตัวก็กินเวลาเราไปทั้งวันแล้ว --' วันนี้กะจะนั่งสมาธิตอนทำธุระทุกอย่างเสร็จในตอนเช้า ก็พอสมาธิดี พี่เข้ามาในห้อง น้องเข้ามามั้ง แตกเลย หยุดทำก่อน ไว้คงไปตอนค่ำๆ ดีกว่า555+