รูปภาพที่ห้องพระเครื่องไหนหาย มะเกี่ยวกะ user note ของเค้าอะ เค้าลองใช้ log in อื่น ยังขึ้นแบบตะกี้เลยอะ
มันขึ้นเต็ม ๆมาแบบนี้ Forbidden You don't have permission to access /private.php on this server. Apache/2.2.11 (Unix) DAV/2 PHP/5.2.9 Server at board.palungjit.com Port 80
อ้าวถ้าเฮียไม่ไปเองก็จะไม่รู้ว่ามีอะไรบ้างแหล่ะ ถ้าแม่ครัวเค้าไปดูเค้าก็ดูแต่ของที่เค้าใช้อ่ะเค้าไม่รู้หรอกว่าเฮียชอบอะไรอยากทานอะไรอ่ะถ้าเฮียไม่สั่ง ^______^
นี่ถ้าปุ๊กก้าหายไปแสดงว่าปุ๊กก้าเข้าไม่ได้นะ พี่บุษบอกให้เค้าไปถามใครไม่รู้ เค้ายังกดไปไหนไม่ได้เยยนี่อะ กดไปกระทู้ไหนก้ไม่ได้ ป๊าไปคุยกะพี่บุษให้หน่อยจิ ต้องไปถามตรงไหนอะ ถามใครอะ
ทะมายพี่อุ้มถึงจะรู้อะ พี่บุษยังไม่รู้เยยอะ นี่ตอนนี้ใช้ได้แต่หน้าต่างนี้หน้าต่างเดียว พอจะเปิดหน้าต่างใหม่ มันกดไปไหนก้ไม่ได้อะ กดไปดู pm ยังไม่ได้เยยอะ ของคนอื่นไม่เป็นหยอ ว้า ไรเนี่ย ^__^ อ้าวก้ป๊ารู้เยอะไงอะ รู้เป็นหมื่นเป็นแสนเรื่องเยย มะดีหยอ
อิอิ แหมป๊านี่แสนรู้จิง ๆ เยยอะ อิอิ ^__^ ทะมายวันนี้ปุ๊กก้าเข้าเว้บพอจะไปที่อื่น กดไปไหนมันก้ขึ้นแบบนี้อะ ป๊าเป็นป่าวอะ Forbidden You don't have permission to access /forumdisplay.php on this server.
เฮียต้องลองไปเดินตลาดสดดูค่ะ เพราะถ้าไปเดินบ่อยๆ จะมีอะไรแปลกๆ มาขายค่ะบุษไปดูทุกวันเลยแหล่ะไม่ค่อยเว้นหรอก
บุษไปซื้อมันกุ้งมาจากตลาดอ่ะเฮีย มีมันกุ้งกับเนื้อกุ้งด้วย บุษใส่เยอะไปอ่ะแต่ก็อร่อยนะ เห็นแม่ค้าบอกเอาไปผัดผักทานก็ได้ ใส่ต้มยำกุ้งก็ได้ อ่ะบุษเลยลองผัดข้าวดูอร่อยดี
ทะมายเสือถึงไม่ถูกกับลิงอะจ้ะ โชคดีจังเยยที่ป๊าไม่ใช้แบบพับแย้ว ^__^ พี่อั่งของปุ๊กก้าจะได้ปลอดภัยโหน่ย อิอิ