(แวะมาทักทายสาวๆเสียหน่อย เดี๋ยวจะน้อยใจ) สวยซะจริงๆ...น้องพอร์ช สู้พี่ azalia ก็ไม่ได้...ถูกฉกออกจาก hi5 และ bloggang กระจยไปทั่ว net แล้ว อิอิ หายดีแล้วใช่ไม๊น้องสาว...ดีใจที่กลับมานะคะ [IMG]
มีดอกไม้มาฝาก..... คนสวยก็เงี้ยะไม่เคยมามือเปล่า ** ฮุย ไม่ยอตัวเองเท่าไหรเลยนะนี่ !!! คนเรา //รักษาสุขภาพนะ
อยากได้คำคำนี้อ่ะจ้ะ.....มีสติมาฝาก คนสวยก็เงี๊ยะ ไม่เคยมีจิตใจที่ปราศจากสติเยยย มีดอกไม้มาฝาก..... คนสวยก็เงี้ยะไม่เคยมามือเปล่า [IMG] [IMG]
แล้วคนไหนน้องพอร์ชละค่ะเนี่ย มาให้เป็นปริศนาธรรมอีกแล้ว ภาพสวยดีค่ะ ชัดแจ่มพี่ขอเก็บไว้ใน album ได้ไหมจ๊ะ ไม่ได้ก็ขโมยเก็บแล้วละ
โทษทีจ๊ะ ถ้าจำไม่ผิดรูปที่ส่งมาให้น๊ะ ไม่ใช่ฟอร์ซแน่ ๆ แต่ที่แน่ ๆ ที่เจอในฝันหนะคนนี้นี่หน่า ฮิ ฮิ [IMG]