[IMG] สวัสดค่ะน้องพอร์ช พี่ดีใจค่ะที่หนูหายแล้ว ต่อไปนี้ก็ขอให้มีแต่ความสุขสมหวัง พี่จะขอเป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องเลยนะ สุขทุกข์เช่นใดก็ขอให้รู้ว่ามีพี่อยู่เคียงข้างนะจ๊ะ
ดีใจด้วยน๊ะ ชีวิตคนเราก็เงี๊ยะ บางครั้งประสบการณ์มันต้องต้องซื้อมาด้วยราคาแพงแต่มันก็คุ้มค่าเพราะมันจำแม่น แต่ก็กลับมาคุยได้แล้วถือว่าพระเจ้ายังให้เรามีโอกาสที่จะปรับปรุงตัวอีกครั้งอย่าทิ้งโอกาสนั้นไปอีกละ อย่าลืมสิว่าวันพระไม่มีครั้งเดียว
get well soon นะ เห็นบอกว่าผ่านด่านความคิดฆ่าตัวตายมาได้ อาการจะคล้ายๆ กับคนในกระทู้นี้หรือเปล่าเนี่ย http://www.newmana.com/yabb/index.php?topic=7251.0